MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe /% mwezi d 2022
i

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VE7n AAGEES S.LP, _94E,
et (K oAA ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam {ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri®) kwa upande mmoja;

NA

y%t:m N WA Emv  sip. 92-. M S pre, co

{ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
S rmBa .

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Ll pAEA,

KWA KUWA Mwajiri aT;fanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
ELECTRI Az D7 /-'fx,;,%f AMSRIAY Toon]  AIA TEMNG: LA
PouwlER JousSE

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo

wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania __ & © 212 “3/ = Fundi
atafanya kazi ya L4 tcalsche O kviadrasharti yaliyo katika Mkataba huu,
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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- MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZ| (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundj haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa

imeelekezlwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri,

« NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya gharama ya ufundi;

() Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya gharama ya ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya gharama ya ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100:20 ya gharama ya ufundi; na

(f)Baada ya kukamilika kwa “muda wa matazamio":5 ya gharama ya Ufundi.

MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(@) Fundi atakabidhiwa eneo tarehe _ /3  mwezi a2 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapé Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku .f_;ﬁ toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
a uj

hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya tjenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

r== S R

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
ELECTR/CHL & ”ﬂfﬁ /r;‘ ArITRIALTron
(a) Kutengemeza pa kufunga na kukamilisha ujenzi kama
inavyoonekana katika Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi
(Schedule of materials) sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work pragramme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwayjiri.

RS
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHAc
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Mbele ya (Shahidi)

Jina: ?Wﬂ AN Z2ZA ggini: ? a—’@—

Wadhifa: _=/3T& E~éneelryane: {.5!(/{55 4’-}/3"’ i

IMESAINIWA NA FUNDI

Mbele ya
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